Roma
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên"

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hoavaruou
Người ném đá
Người ném đá

Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên" Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên"   Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên" EmptyFri Jan 16, 2009 1:40 am

Mình tên Nam cao 1,84m, 85kg. Hà Nội thích ăn nhậu ,tụ tập ,phựơt(nhất là tây bắc.)....
Zombieisme
Người ném đá
Người ném đá

Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên"   Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên" EmptyFri Jan 16, 2009 7:12 am

Tớ là Zom, cũng người Hà Nội vào chào anh em 1 phát rabbit rabbit rabbit
hoavaruou
Người ném đá
Người ném đá

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên"   Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên" EmptyFri Jan 16, 2009 5:54 pm

OKe !!! mình cũng Hà Nội .Ở Linh Lang ,Đào Tấn
voipersi
Người ném đá
Người ném đá

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên"   Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên" EmptyFri Jan 16, 2009 6:18 pm

Cung o hanoi ne` ,minh` ten Duong o duong` NGuyen Trai (Thanh xuan)
wayne
Người ném đá
Người ném đá

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên"   Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên" EmptySat Feb 28, 2009 2:01 am

mình là tùng, sn84 ở cầu chui gia lâm.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên"   Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên" Empty

Anh ,em Nam Bắc hộ ngộ, hẹn hò, nhậu nhẹt!!!!"Mời anh ,em bắc ky tất niên"
Trang 1 trong tổng số 1 trang